Sanye take

 • Air Purifier / Wearable / AP-W01

  Mai Tsabtace iska / Mai Sanya / AP-W01

  Wannan mai tsabtace iska yana sakin ions miliyan 1 mara kyau, yana tsaftace iska a kusa da ku, yana haifar muku da kyakkyawan yanayi, yana kawar da gurɓataccen iska kamar ƙura, PM2.5, pollen, hayaƙi da sauransu yana kawo irin kwayoyin da aka samu a cikin koma baya na halitta (rairayin bakin teku , ruwa, ko dutse) a gefenka. Za ku ji kamar kuna cikin daji. Duk inda kuka je, yana tsarkake 1m³around ku, yana ƙirƙirar da'irar kariya don tafiya don kiyaye ku. Don haka kada ku damu da matsalar gurɓataccen iska, mai tsabtace iska mai ƙyalƙyali koyaushe zai kunsa ku, koyaushe za ku kasance cikin amintaccen yanki wanda zai haifar muku.

  Wannan abin wuya na ion iska shima yana aiki don warkar da bacin rai, rashin bacci, yanayi, da haɓaka ingancin bacci, kuma 5 decibels super shiru aiki yana ba da damar ingancin bacci yayin kula da mafarkin ku don kada a dame ku.

  Babban batirinsa na iya ɗaukar tsawon sa'o'i 10-12, ya isa ga bukatun ku na yini duka, da caji mai sauri, ku kasance cikin shiri don buƙatar ku ta gaba.

  Sanya shi a kan wuyan ku, yana da kyau a kai shi ko'ina, madaidaicin kirtani mai ratayewa, nauyi mai nauyi, babu matsin lamba don sanya shi a wuya. Kuma kyakkyawan ƙirarsa kuma yana sanya shi ado mai kyau. Hakanan yana samuwa don gyarawa a kan motar mota ko sanya shi akan tebur.

  Kyakkyawan zaɓi don haɓaka alama. Ana iya buga tambarin ko ta hanyar laser.

 • Air Purifier / Wearable / AP-W02

  Mai tsabtace iska / Wearable / AP-W02

  Tare da wannan ƙaramin mai tsabtace iska za ku iya kare kanku da ƙaunatattunku, kodayake ƙarami ne yana iya aiki don yankin 1m³ waje ko 3m³ na cikin gida don ƙirƙirar da'irar kariya. Wannan mai tsabtace iska yana sakin ions miliyan 6.5 mara kyau, yana tsarkake iskar da ke kewaye da ku, yana haifar muku da yanayi mai kyau, yana kawar da gurɓataccen iska kamar ƙura, PM2.5, pollen, hayaƙi da sauransu kuma yana kawo irin kwayoyin da aka samu a cikin koma baya na halitta ( rairayin bakin teku, ruwa, ko dutse) zuwa gefen ku. Za ku ji cewa kuna cikin daji. Duk inda kuka je, zai tsarkake ɗakin 1m³ da ke kewaye da ku, ya haifar da da'irar kariya don kiyaye ku. Muddin kuna tare da mai tsabtace iska, kada ku damu matsalar gurɓatawa, koyaushe za ta nade ku, koyaushe za ku kasance cikin amintaccen wurin da zai yi muku aiki.

  Wannan abun wuya na ion iska shima yana aiki don warkar da bacin rai, rashin bacci, yanayi, da haɓaka ingancin bacci, babban aiki mai natsuwa yana tabbatar da ingancin baccin ku kuma baya damun mafarkin ku.

  Babban aikin batir ɗin sa na awanni 10-12, ya isa ga buƙatun yini ɗaya, da cajin sauri na sa'o'i 1-2, ku shirya don buƙatar ku ta gaba.

  Sanya shi a kan wuyan ku, babu wani matsin lamba, kirtani mai inganci mai kyau da nauyin nauyi. Kuma a bayyane shima kayan ado ne mai kyau. Hakanan yana samuwa don gyarawa a kan motar mota ko sanya shi akan tebur ko sanya kusa da gadon ku.

  Kyakkyawan zaɓi don haɓaka alama. Ana iya buga tambarin ko ta hanyar laser.

 • Air Purifier / Wearable / AP-W03

  Mai Tsabtace iska / Mai Sanya / AP-W03

  Tare da wannan ƙaramin iskar iska mai sawa za ku iya kare kanku da ƙaunatattunku, kodayake ƙarami ne yana iya tsaftace yankin 1m³ waje ko 3m³ na cikin gida don ƙirƙirar da'irar kariya. Wannan mai tsabtace iska yana fitar da ƙima mai yawa na ions miliyan 99, yana tsarkake iskar da ke kewaye da ku, yana haifar muku da yanayin numfashi mai kyau, yana kawar da gurɓataccen iska kamar ƙura, PM2.5, pollen, hayaƙi da sauransu kuma yana kawo rairayin bakin teku, ruwan ruwa ko dutse a gefenka. Duk inda kuka je, zai tsarkake ɗakin 1m³ da ke kewaye da ku, ya haifar da da'irar tsaro don kiyaye ku. Muddin kuna tare da mai tsabtace iska, kada ku damu matsalar gurɓatawa, koyaushe za ta nade ku lafiya, koyaushe za ku kasance cikin amintaccen wurin da zai haifar muku.

  Wannan abin wuya na ion iska shima yana aiki don warkar da bacin rai, rashin bacci, yanayi, da haɓaka ingancin bacci, babban aiki mai natsuwa yana tabbatar da kyakkyawan barcin ku da kiyaye mafarkin ku.

  Babban aikin batir ɗin sa na awanni 10-12, ya isa ga buƙatun yini ɗaya, da cajin sauri na sa'o'i 1-2, ku shirya don buƙatar ku ta gaba.

  Sanya shi a kan wuyan ku, babu wani matsin lamba, kirtani mai inganci mai kyau da nauyin nauyi. Kuma a bayyane shima kayan ado ne mai kyau. Hakanan ana samun sa don sanya shi a kan tebur ko wurin gadon ku.

  Kyakkyawan zaɓi don haɓaka alama.

 • Air Purifier / Wearable / AP-W04

  Mai Tsabtace iska / Mai Sanya / AP-W04

  An tsara wannan mai sauƙin tsabtace iska mai sauƙi don ratayewa a wuya, duk inda kuka je, mummunan ion da aka saki zai tsarkake iskar da ke kewaye da ku, kowane lokaci yana kare ku. Za a iya tabbatar muku cewa an kula da ku sosai. Hakanan zaka iya sanya shi akan tebur ko a cikin motarka. Tsarin mai sauƙi shima kayan ado ne mai kyau.

 • Air Purifier / Wearable / AP-W05

  Mai Tsabtace iska / Mai Sanya / AP-W05

  Wannan kyakkyawa mai tsabtace iska mai haske an tsara shi don yaran da ke rataye a wuya, siffa mai kyau, launi mai haske. Mai tsabtacewa yana sakin ions mara kyau, zai tsaftace gas ɗin abubuwa masu cutarwa a cikin iska kuma ya kare yara. Za a iya tabbatar muku ana kula da yaranku sosai. Takeauki ko'ina don kariyar kowane lokaci.