Kare

 • GPS Tracker / Dog / GT-D01

  GPS Tracker / Kare / GT-D01

  Wannan ƙirar ƙirar ƙirar GPS tana aiki don saka wurin karnuka da gudanarwar yau da kullun. Babban mataimaki ne mai kyau don kiyaye karnuka. Yana iya jira tsawon kwanaki 5 na jiran aiki, ya bar ku isasshen lokacin gano karnukan ku, ya dogara da fasahar GPS mai yawa+WIFI+LBS wanda ke ba da damar gano ainihin madaidaicin 20m na ​​cikin gida da ƙofar waje 200m. Kuma kun kafa shingayen lantarki, da zarar karnuka suka fita daga cikin shingayen zai faɗakar. Idan kuna son ba wa karnuka 'yanci, to, mai bin diddigin GPS ya zama dole don kada su ɓace.

  Idan akwai WIFI a cikin gida, gyara matsayi daidai, kar ku buƙaci kalmar sirri kuma ku haɗa WIFI ta kusa don daidaitawa, a cikin gidan mu, GPS ta Amurka tana daidai daidai kamar kewayawa ta wayar hannu, idan babu WIFI a cikin gida, canza ta atomatik Matsayin tashar tushe, dabbar ba za ta ɓace ba.

  Matsayin ruwa, karen ya jiƙa a cikin ruwan sama kuma ya yi tsalle tare da ku ba tare da sanin ku ba don wasa, kada ku ji tsoro, ruwa ba zai shiga ciki ba. Kada ku damu cewa mai sa ido ya karye lokacin da kare ke wasa kuma ya watsa ruwa ko ya jiƙa a cikin ruwan sama.

  Idan kuna tafiya da kare da dare, kada ku damu cewa ba za ku iya ganin nesa da kare a cikin duhu ba. Yi amfani da sauti kawai da ƙaramar dabbar da ke nema a cikin APP, kuna iya jin inda kare yake da haske + sauti. Babban lasifika mai ƙarfi, karɓi shigo da babban maganadisu mai girma na magneti biyar, har yanzu dabbar tana iya jin sarauniyar a cikin yanayin hayaniyar waje. Mai wayewa baya buƙatar yin kururuwa da hargitsa wasu, zaku iya aika murya ta hanyar bugun kira ko APP don yin magana da dabbobin ku, na'urar za ta kunna muryar don dabbar.

  Kulawa da murya ta nesa, lokacin da kuke son sanin yanayin da ke kewaye da kare, aika umarni na abokin ciniki guda ɗaya, agogon a hankali yana ciyar da yanayin muryar da ke kewaye da ku idan babu amsa.

 • GPS Tracker / Dog / GT-D02

  GPS Tracker / Kare / GT-D02

  Wannan ƙirar ƙirar GPS ta kare don daidaita wurin karnuka da kiyaye kullun. Tsawon kwana 5 ne na jiran aiki, kuma ya dogara da fasahar GPS mai yawa+WIFI+LBS wanda ke ba da damar gano madaidaicin 20m na ​​cikin gida da ƙofar waje 200m. Kuma zaku iya saita shinge na lantarki, APP zai faɗakar da zarar karnuka sun fita daga shingayen. Idan kuna son ba wa karnuka 'yanci, irin wannan GPS tracker ya zama dole don kada su ɓace.

  Ruwan ruwa mai zurfi, koda babu matsala idan karnuka suna iyo, don haka kada ku damu ruwan sama da zubar da ruwa. Babban lasifika mai ƙarfi, karɓi shigo da babban maganadisu mai girma na magneti biyar, har yanzu dabbar tana iya jin sarauniyar a cikin yanayin hayaniyar waje. Mai wayewa baya buƙatar yin kururuwa da hargitsa wasu, zaku iya aika murya ta hanyar bugun kira ko APP don yin magana da dabbobin ku, na'urar za ta kunna muryar don dabbar.

  Kulawa da murya ta nesa, lokacin da kuke son sanin yanayin da ke kewaye da kare, aika umarni na abokin ciniki guda ɗaya, agogon a hankali yana ciyar da yanayin muryar da ke kewaye da ku idan babu amsa.

 • GPS Tracker / Dog / GT-D03

  GPS Tracker / Kare / GT-D03

  Wannan samfurin GPS tracker yana aiki don sanya karnuka, kuma yana iya aiki don wasu kaya da jakunkuna. Ya dogara da fasahar matsayin GPS + AGPS, yana iya gano wuri daidai a yankin 5-10m, yana guje wa asarar dabbobi da kaya. Zai iya saita Geo-shinge kuma zai faɗakar da sau ɗaya daga shinge don sanin amincin.

  Yana tare da babban ƙarfin baturi da yanayin ceton wuta, yana samuwa don lokacin jiran aiki kwanaki 15, isasshen lokacin nema. Kuma aikin tabbataccen ruwa ne, babu damuwa dabbobin gida suna wasa da ruwa. Yana da matukar taimako na iyali na'urar anti-rasa.