Yaro

 • GPS Tracker / Child / GT-C01

  GPS Tracker / Yaro / GT-C01

  Wannan wayar tracker wayar musamman ga yara ƙanana, sakawa da sadarwar kiran waya. Mutum zai iya sanya madaidaicin matsayin 20m na ​​cikin gida da kewayon mita 200 na waje, kuma zai iya saita madaidaicin kewayo ta hanyar saita shinge na lantarki don tabbatar da cewa koyaushe yaron yana cikin amintaccen wurin. Yana iya bin diddigin tarihin baya don wata 1.

  An naƙasa a aji. Yana toshe kiran baƙi, sadarwar saƙonni, kiran bidiyo da kiran waya kawai yana iyakance ga membobin APP masu alaƙa da jerin lambobin da aka yi rikodin, toshe damuwa da haɗari.

  Kyakkyawan ƙira mai kyau ga yara, zaɓi mai kyau mai wayo don yara.

 • GPS Tracker / Child / GT-C02

  GPS Tracker / Yaro / GT-C02

  Wannan samfurin 4G mai wayo mai wayo na yara ƙanana ne, launi na yara, ƙira da aiki. Tare da fasahar bin diddigin abubuwa da yawa wanda zai iya gano matsayin yaran daidai 20m na ​​cikin gida da 200m na ​​waje. Da zarar yaron ya fita daga shingen lantarki da aka saita agogon zai yi ƙararrawa, yana kare lafiyar yara sosai.

  Don sadarwa, saƙon murya, kiran bidiyo da kiran waya an iyakance su ga membobin da aka haɗa APP da jerin lambobi 10 da aka yi rikodin, toshe damuwa da haɗari.

  Yana aiki don duk yankin duniya.

 • GPS Tracker / Child / GT-C03

  GPS Tracker / Yaro / GT-C03

  Wannan ƙirar ƙirar ƙirar ƙirar ƙirar ƙirar ƙirar da aka ƙera don yaro tare da launuka masu bambanci. Yana aiki azaman madaidaicin wuri, da sadarwar kiran waya.

  Dangane da fasahar GPS mai yawa da yawa+WIFI+LBS+AGPS, mai saka agogon yana iya kasancewa tsakanin 20m a ƙofar da waje 200m yanki. Ana iya saita shinge na wutar lantarki da yawa, da zarar mai ɗaukar kaya ya fita daga shingayen, zai faɗakar, cewa zaku iya tuntuɓar kan lokaci don aminci.

  HD murya, kiran bidiyo da saƙon murya, duk hanyoyin sadarwa da aiki mai sauƙi. Duk sadarwar da aka iyakance zuwa jerin littafin waya 100, ku guji tuntuɓar baƙi.

  Yana da matakin IP67 mai hana ruwa, ba damuwa yaron da ke sawa yana wasa da ruwa, har ma yana iya sawa yayin iyo. Pedometer, ya dace don tsara darussan da suka dace bisa buƙatun lafiya da fahimtar matsayin motsa jiki na ranar.

 • GPS Tracker / Child / GT-C04

  GPS Tracker / Yaro / GT-C04

  Kyakkyawan ƙirar ƙirar ƙirar ƙirar yara GPS tracker shima agogo ne mai kaifin basira, yana taimaka muku koyaushe kuna iya bin diddigin yaranku, ku amintar da amincin su. Fasahar matsayin ta dogara ne da GPS + AGPS + LBS + WIFI, fasaha da yawa don gyara matsayin tare da daidaiton 5m, kuma babu caji na asali. Kuna iya saita shinge na lantarki don wasu yankuna, da zarar na'urar ta fita daga yankin aminci zai tunatar da ku a farkon lokaci. Kuma idan tracker ya sauka, zai tunatar da ku ma. Hakanan zaka iya saka idanu yanayin mahallin na'urar ba tare da damuwa ba. Da zarar mai saka na'urar ya shiga cikin wata matsala, za su iya danna maɓallin SOS ɗaya don taimakon ku. Duk ayyukan ban mamaki suna tabbatar da cewa yaran suna ƙarƙashin kulawar ku, kuma za a sanar da ku a 1st lokaci idan wani abu yayi kuskure.  

  Hakanan agogo ne mai kaifin baki, yana iya kiran bidiyo, kiran murya, saƙon murya ta hanyar sadarwa ta hanyoyi biyu. Kuma duk sadarwar tana cikin jerin lambar wayar da aka yi rikodin. Yana toshe kira da tuntuɓar baƙi kuma yana hana wasu haɗari.

  Hakanan mai kula da lafiya ne, don zafin jiki, hawan jini da bugun zuciya. Kuna da cikakkun bayanai na ainihin-lokaci daga APP.

  Cikakken fasali mai aiki iri-iri yana kula da yaranku, amintar da lafiyarsu da lafiyarsu, yana amfana da haɓaka su.  

 • GPS Tracker / Child / GT-C05

  GPS Tracker / Yaro / GT-C05

  GPS tracker samfurin musamman wanda aka ƙera don yara masu shekaru 3-12, ya dace da duk yankin duniya, manyan ayyuka shine sadarwa, kula da lafiya, da matsayi. Yana da launin shuɗi, ruwan hoda da baƙar fata don zaɓuɓɓuka.  

  Ayyukan matsayinsa ya dogara da fasahar GPS + LBS + WIFI tare da daidaiton 5m kuma ba tare da caji na asali ba. Ƙara shinge na lantarki, zaku san koyaushe yaran suna cikin yankin saitin tsaro, da zarar sun isa yankin, APP zai faɗakar da ku cewa za ku san halin da ake ciki kuma ku ɗauki mataki. Tracker yana tare da babban baturi wanda zai iya tallafawa jiran aiki na kwanaki 5, kuma zai tunatar idan ƙaramin baturi.  

  Yana da aikin kiran bidiyo da murya amma kawai an iyakance shi zuwa lambobin lissafin da aka yi rikodin wanda ke toshe baƙi da haɗarin haɗari. Yana da matakin IP67 mai hana ruwa, wanda ba damuwa damuwa daga ruwan sama ko ruwa mai kunnawa.