Air Purifer

 • Air Purifier / Wearable / AP-W01

  Mai Tsabtace iska / Mai Sanya / AP-W01

  Wannan mai tsabtace iska yana sakin ions miliyan 1 mara kyau, yana tsaftace iska a kusa da ku, yana haifar muku da kyakkyawan yanayi, yana kawar da gurɓataccen iska kamar ƙura, PM2.5, pollen, hayaƙi da sauransu yana kawo irin kwayoyin da aka samu a cikin koma baya na halitta (rairayin bakin teku , ruwa, ko dutse) a gefenka. Za ku ji kamar kuna cikin daji. Duk inda kuka je, yana tsarkake 1m³around ku, yana ƙirƙirar da'irar kariya don tafiya don kiyaye ku. Don haka kada ku damu da matsalar gurɓataccen iska, mai tsabtace iska mai ƙyalƙyali koyaushe zai kunsa ku, koyaushe za ku kasance cikin amintaccen yanki wanda zai haifar muku.

  Wannan abin wuya na ion iska shima yana aiki don warkar da bacin rai, rashin bacci, yanayi, da haɓaka ingancin bacci, kuma 5 decibels super shiru aiki yana ba da damar ingancin bacci yayin kula da mafarkin ku don kada a dame ku.

  Babban batirinsa na iya ɗaukar tsawon sa'o'i 10-12, ya isa ga bukatun ku na yini duka, da caji mai sauri, ku kasance cikin shiri don buƙatar ku ta gaba.

  Sanya shi a kan wuyan ku, yana da kyau a kai shi ko'ina, madaidaicin kirtani mai ratayewa, nauyi mai nauyi, babu matsin lamba don sanya shi a wuya. Kuma kyakkyawan ƙirarsa kuma yana sanya shi ado mai kyau. Hakanan yana samuwa don gyarawa a kan motar mota ko sanya shi akan tebur.

  Kyakkyawan zaɓi don haɓaka alama. Ana iya buga tambarin ko ta hanyar laser.

 • Air Purifier / Wearable / AP-W02

  Mai tsabtace iska / Wearable / AP-W02

  Tare da wannan ƙaramin mai tsabtace iska za ku iya kare kanku da ƙaunatattunku, kodayake ƙarami ne yana iya aiki don yankin 1m³ waje ko 3m³ na cikin gida don ƙirƙirar da'irar kariya. Wannan mai tsabtace iska yana sakin ions miliyan 6.5 mara kyau, yana tsarkake iskar da ke kewaye da ku, yana haifar muku da yanayi mai kyau, yana kawar da gurɓataccen iska kamar ƙura, PM2.5, pollen, hayaƙi da sauransu kuma yana kawo irin kwayoyin da aka samu a cikin koma baya na halitta ( rairayin bakin teku, ruwa, ko dutse) zuwa gefen ku. Za ku ji cewa kuna cikin daji. Duk inda kuka je, zai tsarkake ɗakin 1m³ da ke kewaye da ku, ya haifar da da'irar kariya don kiyaye ku. Muddin kuna tare da mai tsabtace iska, kada ku damu matsalar gurɓatawa, koyaushe za ta nade ku, koyaushe za ku kasance cikin amintaccen wurin da zai yi muku aiki.

  Wannan abun wuya na ion iska shima yana aiki don warkar da bacin rai, rashin bacci, yanayi, da haɓaka ingancin bacci, babban aiki mai natsuwa yana tabbatar da ingancin baccin ku kuma baya damun mafarkin ku.

  Babban aikin batir ɗin sa na awanni 10-12, ya isa ga buƙatun yini ɗaya, da cajin sauri na sa'o'i 1-2, ku shirya don buƙatar ku ta gaba.

  Sanya shi a kan wuyan ku, babu wani matsin lamba, kirtani mai inganci mai kyau da nauyin nauyi. Kuma a bayyane shima kayan ado ne mai kyau. Hakanan yana samuwa don gyarawa a kan motar mota ko sanya shi akan tebur ko sanya kusa da gadon ku.

  Kyakkyawan zaɓi don haɓaka alama. Ana iya buga tambarin ko ta hanyar laser.

 • Air Purifier / Wearable / AP-W03

  Mai Tsabtace iska / Mai Sanya / AP-W03

  Tare da wannan ƙaramin iskar iska mai sawa za ku iya kare kanku da ƙaunatattunku, kodayake ƙarami ne yana iya tsaftace yankin 1m³ waje ko 3m³ na cikin gida don ƙirƙirar da'irar kariya. Wannan mai tsabtace iska yana fitar da ƙima mai yawa na ions miliyan 99, yana tsarkake iskar da ke kewaye da ku, yana haifar muku da yanayin numfashi mai kyau, yana kawar da gurɓataccen iska kamar ƙura, PM2.5, pollen, hayaƙi da sauransu kuma yana kawo rairayin bakin teku, ruwan ruwa ko dutse a gefenka. Duk inda kuka je, zai tsarkake ɗakin 1m³ da ke kewaye da ku, ya haifar da da'irar tsaro don kiyaye ku. Muddin kuna tare da mai tsabtace iska, kada ku damu matsalar gurɓatawa, koyaushe za ta nade ku lafiya, koyaushe za ku kasance cikin amintaccen wurin da zai haifar muku.

  Wannan abin wuya na ion iska shima yana aiki don warkar da bacin rai, rashin bacci, yanayi, da haɓaka ingancin bacci, babban aiki mai natsuwa yana tabbatar da kyakkyawan barcin ku da kiyaye mafarkin ku.

  Babban aikin batir ɗin sa na awanni 10-12, ya isa ga buƙatun yini ɗaya, da cajin sauri na sa'o'i 1-2, ku shirya don buƙatar ku ta gaba.

  Sanya shi a kan wuyan ku, babu wani matsin lamba, kirtani mai inganci mai kyau da nauyin nauyi. Kuma a bayyane shima kayan ado ne mai kyau. Hakanan ana samun sa don sanya shi a kan tebur ko wurin gadon ku.

  Kyakkyawan zaɓi don haɓaka alama.

 • Air Purifier / Wearable / AP-W04

  Mai Tsabtace iska / Mai Sanya / AP-W04

  An tsara wannan mai sauƙin tsabtace iska mai sauƙi don ratayewa a wuya, duk inda kuka je, mummunan ion da aka saki zai tsarkake iskar da ke kewaye da ku, kowane lokaci yana kare ku. Za a iya tabbatar muku cewa an kula da ku sosai. Hakanan zaka iya sanya shi akan tebur ko a cikin motarka. Tsarin mai sauƙi shima kayan ado ne mai kyau.

 • Air Purifier / Wearable / AP-W05

  Mai Tsabtace iska / Mai Sanya / AP-W05

  Wannan kyakkyawa mai tsabtace iska mai haske an tsara shi don yaran da ke rataye a wuya, siffa mai kyau, launi mai haske. Mai tsabtacewa yana sakin ions mara kyau, zai tsaftace gas ɗin abubuwa masu cutarwa a cikin iska kuma ya kare yara. Za a iya tabbatar muku ana kula da yaranku sosai. Takeauki ko'ina don kariyar kowane lokaci.

 • Air Purifier / Sterilizer / AP-S01

  Mai tsabtace iska / Sterilizer / AP-S01

  Wannan na'urar tsabtace iska tana haɗa aiki mai ƙarfi na tsabtace iska da aikin sterilizer. Tare da beads fitilar UVC mai ginawa, zai iya kashe kwayan cuta da ƙwayoyin cuta. Kuma tare da matakan tsarkakewa na babban matakinsa, cikakke dukkan fannoni suna kare ku daga abubuwa masu cutarwa, gas da kwayan cuta. Sanya ku daga PM2.5, ƙura, pollen, hayaƙi, kwayan cuta, ƙwayoyin cuta, formaldehyde, benzene, VOCs da wari mara kyau da dai sauransu.

   

  A matsayin mai tsabtacewa mai ɗaukar hoto tare da baturi wanda zai iya wuce 5hrs-8hrs, ya dace da kai ko'ina. Auki tare da ku, za ku kasance masu kariya a kowane lokaci.

 • Air Purifier / Sterilizer / AP-S02

  Mai tsabtace iska / Sterilizer / AP-S02

  Haɗin ayyuka da yawa, UVC sterilizer, tsarkakewar ion mara kyau, da tsarkakewar HEPA, sama da 99% suna cire abubuwa masu cutarwa yadda yakamata. Wannan salo mai tsabtace iska mai tsabtace iska duk fannoni suna kare lafiyar ku.

  Kuna iya keɓance shi tare da ginanniyar baturi, šaukuwa don duk inda kuke so, don fikinik, a cikin motarku, akan tebur ɗinku ko ta gefen gado. Kare ku har abada. Hakanan yana da aikin aromatherapy shima, sa ƙamshin da kuke so, ƙara jin daɗin rayuwa.

 • Air Purifier / Sterilizer / AP-S03

  Mai tsabtace iska / Sterilizer / AP-S03

  Wannan ƙirar ƙirar tana aiki tare da aikin UVA / UVC sau biyu na haifuwa don ba da tabbacin kashe ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta. Kuma tare da babban maida hankali mara kyau ion sakewa don kashe lahani. Mai tsabtace yana ba ku amintaccen yanayi.

   

  Ƙaƙƙarfan ƙira da jin daɗin hannu na roba suna ba da ƙwarewar alatu. Tare da batir na tsawon awanni 4 yana da ikon ɗauka zuwa duk inda kuke buƙata.

 • Air Purifier / Sterilizer / AP-S04

  Mai tsabtace iska / Sterilizer / AP-S04

  Ana adana mai sauƙin tsabtace iska tare da babban inganci H13 HEPA don tace abubuwa masu cutarwa a cikin iska. Har ila yau, yana da ƙarfi sterilizer ta duka UVA/UVC fitilu masu ƙarfi aiki don kashe kwayan cuta da ƙwayoyin cuta. Kuna lafiya a ƙarƙashin kariyar sa.

  Zane mai salo shima kayan ado ne mai kyau. Kuna iya sanya shi a duk inda kuke buƙata.

 • Air Purifier / Sterilizer / AP-S05

  Mai tsabtace iska / Sterilizer / AP-S05

  Wannan mai tsabtace iska mai ƙarfi yana ginawa a cikin beads fitilar UV, kashi 99.9% yana kashe ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta. Kimiyya ta nuna cewa raƙuman ruwa na ultraviolet na iya lalata tsarin kwayoyin halittar DNA ko RNA cikin ƙwayoyin ƙwayoyin cuta, yana haifar da mutuwar ƙwayar sel da rayayyun ƙwayoyin sel, don cimma tasirin ɓarna da kashe ƙwayoyin cuta.

  An kuma sanye shi da babban janareta mara kyau na ion, duk lokacin da kuke numfashi, zaku ji kamar a cikin gandun daji.

  Ƙaramin ƙira ba ya ɗaukar sarari, yana yin shiru bayan aiki ɗaya -key, yana kashe ƙwayoyin cuta da ƙura a cikin iska. Cikakken tsarkin mota yana ba ku amintaccen yanayin tuki mai lafiya, bari ku ji daɗin tafiya lafiya. 

 • Air Purifier / Sterilizer / AP-S06

  Mai tsabtace iska / Sterilizer / AP-S06

  Wannan mai sauƙin tsabtace iska yana haɗuwa da aikin haifuwa da aikin tsabtace iska, kuma tare da salo mai salo zaɓi ne mai kyau don tsabtace iska.

  Kwararren aikin sa na UV yana aiki tare da fitilun UV 3 cike da hoto, wuce iska ta waje zuwa ɗakin jiyya na UV bayan tsarkakewa, sannan saki fitilun raƙuman ruwa na 250-270, yana lalata sauran a cikin iska. Tsarin kwayoyin halittar DNA da RNA a cikin ƙwayoyin cuta yana samun sakamako na lalata. 99.9% inganci yana kashe ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta.

  Sakin ion mara kyau, ba iska cike da bitamin. Ana kiran ions mara kyau bitamin a cikin iska, wanda zai iya rage ƙura da ɗanɗano, inganta ta'aziyyar iska da ƙirƙirar numfashin gandun daji bayan ruwan sama. Kewaye ƙirar ƙirar iska, isar da isasshen iska mai tsabta don rufe gidan gaba ɗaya. 

  Batir mai ɗaukar hoto da abin riƙewa don kai ku duk inda kuke buƙata, da kyawawan fitilun dare masu taushi don daren ku. Yana da zaɓi mai kyau don tsabtace iska.

 • Air Purifier / Sterilizer / AP-S07

  Mai tsabtace iska / Sterilizer / AP-S07

  Mai tsabtace iska mai tsabtacewa an tsara shi na zamani, kuma girmansa kamar kwalbar ruwa. Ya dace sosai don kai ku duk inda kuke buƙata. An sanye shi da matattarar H13 Hepa wanda zai iya mafi girman matakin tsarkake abubuwa masu cutarwa a cikin iska, cire 99.9% barbashi masu lahani kamar PM2.5, ƙura, pollen, hayaki. Ba wai kawai mai tsabtacewa bane, har ma da injin sterilizer, an sanye shi da fitilun UVC/UVA LED wanda zai iya 99.9% yadda yakamata ya lalata ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta tare da raƙuman hasken wutar lantarki. Yana da amfani sosai kuma yana da taimako musamman a lokacin covid-19, yana iya kare ku daga wasu barazanar da cutarwa, da kuma sanya ku mafi kyawun yanayin rigakafi.

  Mai tsabtace iska yana aiki don ɗakin 10m³- 15m³, fasahar sa ta musamman tana haifar da kwararar iska mai ƙarfi kuma tana tsaftace iska a cikin mintuna 10. Kuna iya tsammanin kariyar ta tsawon lokaci tare da rayuwar UVC/UVA LED fitilu 10000 hrs. Tare da shi zaku iya tsarkake sararin ku kamar mota, ɗakin kwana da ofis. Yana sa ku ji kwanciyar hankali a cikin keɓaɓɓen sarari kuma mafi girma yana taimaka muku don kare dangin ku.

  Mai tsarkin yana aiki da ƙanshin ƙanshi kuma, zaku iya yanke shawarar ƙanshin da kuke so. Hakanan yana da fitilun shuɗi masu taushi yana cewa yana kare ku. Da daddare, a cikin mota ko cikin gida mai dakuna, yana haifar da yanayi na soyayya, sanya tuƙin darenku ba mai daɗi da damuwa ba, amma jin daɗi. A cikin gida mai dakuna, ba kawai yana tsarkake ɗakin ku ba amma har yana sauƙaƙa jijiyoyin ku, yana kwantar da ruhun ku, kuma yana sa ku barci mai daɗi. Haƙiƙa kayan taimako ne a rayuwar yau da kullun.

12 Gaba> >> Shafin 1 /2